Bộ lục giác đầu bi 9 cây hệ mét top TW-21009A
(0 đánh giá)
Liên hệ
Có 295 người đã xem sản phẩm này
Tình trạng: Còn hàng
hoặc
Mua ngay
Miễn phí vận chuyển cho tất cả đơn hàng trên 50.000
Không cần trả lại rắc rối, hoàn trả trong 30 ngày
Giao hàng vào ngày hôm sau trong nước bạn
Mã sản phẩm:
Bộ lục giác Top TW-21009A với 9 cây chữ L hệ mét từ 1.5 đến 10 mm với đầu bi linh hoạt tiện dụng
Mô tả sản phẩm
Công dụng
Đặc điểm nổi bật của bộ lục giác đầu bi 9 cây hệ mét Top TW-21009A
Bộ lục giác với đầu bi linh hoạt
  • Sản phẩm được sản xuất bằng thép cứng chống gỉ với xi mờ.
  • Sử dụng được cả 2 đầu trong đó có 1 đầu bi linh hoạt.
    • Thiết kế dạng chữ L tiện dụng và nhẹ nhàng khi xoay.
    • Có móc cài giúp cất giữ gọn gàng và có thể đeo bên mình khi sửa chữa lắp ráp.
Thông số sản phẩm
  • Bộ sản phẩm gồm 9 cây lục giác từ 1.5mm đến 10mm và 1 móc treo nhựa.
  • Kích thước: 320x95x35mm.
  • Màu sắc: Trắng bạc.
  • Kích thước các cây:
  1. Size 1.5mm: dài 100mm.
  2. Size 2mm: dài 110mm.
  3. Size 2.5mm: dài 120mm.
  4. Size 3mm: dài 133mm.
  5. Size 4mm: dài 144mm.
  6. Size 5mm: dài 164mm.
  7. Size 6mm: dài 182mm.
  8. Size 8mm: dài 203mm.
  9. Size 10mm: dài 228mm.
  • Chất liệu: Thép S2 cao cấp, cứng chống gỉ.
Thông số của Bộ lục giác đầu bi 9 cây hệ mét Top TW-21009A
Kích thước sản phẩm 95 mm x 320 mm x 35 mm
Kích thước đóng gói 95 mm x 320 mm x 35 mm
Khối lượng 500 g
Số lượng món 10
Đánh giá
Liên lạc Đăng ký ngay và được giảm giá 20%!